Maganin Buga Dijital

Ningbo Haishu Colorido Digital Technology Co., LTD shine kamfanin da ya ƙware a masana'antar bugu na dijital.Samfuran mu sun haɗa da firinta na safa, firintar sublimation, firinta na DTF, firintar masana'anta, firinta UV da sauran kayan bugu na dijital.Colorido yana da ƙwararrun ƙungiyar fasaha kuma muna fatan yin aiki tare da ku.

safa na al'ada

Safa na al'ada

Ana buga safa da aka buga na al'ada tare da fasahar bugu na 360 mara kyau, wanda zai iya sadar da safa na al'ada tare da ƙirar ƙirar haɗin gwiwa.Ko da ƙananan ƙananan ƙirar ƙira da launuka masu yawa da ke da hannu, buga safa ba shi da ƙarin zaren da yawa a ciki, waɗanda ke kawo juyin juya hali mai daɗi.Goyan bayan safa na musamman.

Shawarwarin Samfura
Safa Printer

T-shirt & Hoodie

Firintar DTF na iya buga alamu kai tsaye a kan fim ɗin da farko.Sa'an nan kai tsaye yin fim ɗin canja wurin ƙira zuwa riguna ta injin danna zafi.Hanyar buga fim ɗin kai tsaye zai iya mafi kyawun kiyaye babban ƙuduri da cikakkun bayanai na ƙirar, yana sa samfurin da aka gama shirye ya fi kyau.

Shawarwarin Samfura
DTF Printer

T-shirt & Hoodie
Leggings mara kyau

Leggings mara kyau

Wando yoga mara kyau da aka yi tare da tsarin masana'anta mai juyawa mara kyau wanda ke ba da ƙarin kwanciyar hankali da tsayin daka don ƙwarewar motsi.Amma tare da masana'antu na gargajiya, ya zuwa yanzu yana iya kasancewa tare da launi mai tsabta saboda batun MOQ, sabili da haka ba shi da ƙira mai launuka masu yawa a kasuwa.

Shawarwarin Samfura
CO-1200PRO

Allolin Talla

Fintocin UV na iya buga tallace-tallace tare da ma'ana mai girma, masu hana ruwa ruwa, da samfuran juriya, waɗanda suka dace da tallace-tallacen waje.Bugu da ƙari kuma, fasahar bugu UV baya buƙatar tsarin bayyanar da al'ada wanda ya fi dacewa da muhalli fiye da hanyar bugu na gargajiya.

Shawarwarin Samfura
UV6090

Allolin Talla
Lambobin Kayan Kayan Mota

Lambobin Kayan Kayan Mota

Firintar UV na iya bugawa kai tsaye akan kayan siti na mota, tare da babban ƙuduri da launuka masu haske, kuma yana iya kiyaye launi ba tare da faɗuwa ba na dogon lokaci sau ɗaya ta amfani da ƙarƙashin yanayin waje.

Shawarwarin Samfura
UV2513

Itace Bugawa

Fintocin UV suna amfani da madaidaicin nozzles da tawada masu warkarwa na UV don buga samfuran tare da hangen nesa mai kaifi, cikakkun bayanai don gabatarwar hotuna da cikakkun alamu da rubutu a saman kayan katako na kayan ado.

Shawarwarin Samfura
UV1313

Buga itace
Buga kwalba

Buga kwalba

kwalabe na UV na al'ada suna ba da sabis na bugu na musamman, abokan ciniki za su iya zaɓar nau'ikan kwalabe daban-daban kuma ana iya ba da launi kyauta da ƙirar ƙira don kwalban azaman nau'in fasahar fasaha.

Shawarwarin Samfura
UV1313

Alama & Lakabi

Muna ba da firintocin UV don biyan buƙatun buga alamar abokan cinikinmu a cikin nau'ikan siffofi, girma, launuka da abubuwan da aka buga.

Shawarwarin Samfura
UV6090

Alama & Lakabi
Akwatin shiryawa

Akwatin shiryawa

Firintar UV na iya keɓance akwatunan kyauta tare da siffofi daban-daban, masu girma dabam, launuka da abubuwan da aka buga don sadar da halaye na musamman ga abokan ciniki daban-daban.

Shawarwarin Samfura
UV2513

Buga Tile na yumbu

tare da fa'idodin launuka masu ban sha'awa da ƙira iri-iri, aikace-aikacen fasahar bugu UV a cikin kayan ado na gida ya zama mafi shahara a rayuwar yau da kullun.Abubuwan da aka keɓance da keɓancewa kamar nau'ikan bugu na yumbu da bugu na yumbu ana karɓa da yawa kuma ana amfani da su a cikin masana'antar kayan gida.

Shawarwarin Samfura
UV1313

Buga Tile na yumbu
Buga Fata

Buga Fata

Buga fata na UV yana ɗaukar fasahar warkarwa ta ultraviolet don bugawa akan kayan fata da taurare shi da sauri, tasirin bugu a bayyane yake, mai laushi kuma yana daɗewa, kuma ba shi da sauƙi ga bushewa, lalacewa da tsagewa.A halin yanzu yana iya buga ƙirar ƙira iri-iri na kayan fata tare da keɓance keɓaɓɓen samfuran fata daban-daban.

Shawarwarin Samfura
UV1313

Yakin Yadi

Na'urar buga bugu na dijital na iya gane aiki da ingantaccen bugu na yadudduka daban-daban.Yana sauƙin gane keɓaɓɓen samfuran bugu na al'ada, babban ɗab'i a cikin aikace-aikacen kamar, kayan masarufi na gida, da kayan wasan yara da dai sauransu Abubuwan amfani a bayyane suke ga ƙarancin MOQ na NON tare da sauƙin aiki da ƙarancin farashi tare da ingantaccen samarwa.

Shawarwarin Samfura
Co-23/2/Z4(Zaɓi Multi-Mode)

Yakin Yadi